ก่อนสมัครสมาชิก โปรดอ่าน!!


สมาชิกภาคอุ่นเครื่อง ไม่ต้องสมัครใหม่ สามารถเข้าใช้งานระบบได้เลย
Period ที่ 26 เปิดให้จัดทีมวันพุธที่ 22 ก.พ. นะครับ

ทีมแห่งสัจธรรม AnimalWillDoo คว้าแชมป์ Premier Cup Tour ที่ 21

     AnimalWillDoo (AnimalWillDoo) เฉือนชนะ AFC Godenzonen (Godenzonen) 6 - 5 คว้าแชมป์ Premier Cup Tour 21 ไปครอง

Sky Blue Racing 3 อัดคอมโบไล่ตาม copter

     สุดสัปดาห์ที่ผ่านมา copter พยายามทิ้งห่างผู้ตามออกไปอีก บางจังหวะทิ้งไปไกลถึง 50 - 60 km  แต่บรรดาผู้ตามก็ยังไม่ถอดใจ Sky Blue Racing 3 (red@rmy) อัดคอมโบลดช่องว่างเหลือ 34 km

ข้อมูลในส่วนนี้ จะจัดกลุ่มเวลา 00.00 - 05.59 น. รวมเข้ากับวันก่อนหน้า

ผลการแข่งขัน

 20 ก.พ. 60

ลา ลีกา

02:45 มาลาก้า 2 - 1 ลาส ปัลมาส

เอฟเอ คัพ รอบที่ 5

02:55 ซัตตัน ยูไนเต็ด 0 - 2 อาร์เซนอล

 19 ก.พ. 60

บุนเดสลีกา

21:30 กลัดบัค 1 - 2 ไลป์ซิก
23:30 โคโลญจน์ 1 - 1 ชาลเก้

ลา ลีกา

18:00 โซเซียดาด 0 - 1 บียาร์เรอัล
22:15 บาเลนเซีย 2 - 0 บิลเบา
00:30 เซลต้า บีโก้ 3 - 0 โอซาซูนา
02:45 บาร์เซโลนา 2 - 1 เลกาเนส

ลีกเอิง

21:00 บอร์กโดซ์ 3 - 0 แก็งก็อง
23:00 ลียง 4 - 2 ดิฌง
23:00 มงต์เปลลิเยร์ 2 - 1 แซงต์-เอเตียน
03:00 เปแอสเช 0 - 0 ตูลูส

เซเรีย อา

18:30 โบโลญญ่า 0 - 1 อินเตอร์
21:00 คิเอโว่ 1 - 3 นาโปลี
21:00 เปสคารา 5 - 0 เจนัว
21:00 ซามพ์โดเรีย 1 - 1 กายารี่
21:00 อูดิเนเซ่ 1 - 2 ซาสซูโอโล่
00:00 โรมา 4 - 1 โตริโน
02:45 เอซี มิลาน 2 - 1 ฟิออเรนตินา

เอฟเอ คัพ รอบที่ 5

21:00 ฟูแลม 0 - 3 สเปอร์ส
23:15 แบล็คเบิร์น 1 - 2 แมนฯ ยูไนเต็ด

 18 ก.พ. 60

บุนเดสลีกา

21:30 ดอร์ทมุนด์ 3 - 0 โวลฟ์บวร์ก
21:30 แฟรงค์เฟิร์ต 0 - 2 อิงโกลสตัดท์
21:30 แฮร์ธา 1 - 1 บาเยิร์น
21:30 ไมนซ์ 0 - 2 เบรเมน
21:30 ฮอฟเฟนไฮม์ 2 - 0 ดาร์มสตัดท์
00:30 ฮัมบวร์ก 2 - 2 ไฟร์บวร์ก

ลา ลีกา

19:00 กิฆอน 1 - 4 แอตฯ มาดริด
22:15 เรอัล มาดริด 2 - 0 เอสปันญอล
00:30 ลา กอรุนญา 0 - 1 อลาเบส
02:45 เซบียา 2 - 0 เออิบาร์

ลีกเอิง

23:00 มาร์กเซย 2 - 0 แรนส์
02:00 อองเชร์ 1 - 0 น็องซี
02:00 ก็อง 0 - 1 ลีลล์
02:00 ลอริยองต์ 0 - 1 นีซ
02:00 เม็ตซ์ 1 - 1 น็องต์

เซเรีย อา

00:00 อตาลันต้า 1 - 0 โครโตเน่
02:45 เอ็มโปลี 1 - 2 ลาซิโอ

เอฟเอ คัพ รอบที่ 5

19:30 เบิร์นลีย์ 0 - 1 ลินคอล์น ซิตี้
22:00 ฮัดเดอร์สฟิลล์ 0 - 0 แมนฯ ซิตี้
22:00 โบโร่ 3 - 2 อ็อกซ์ฟอร์ด
22:00 มิลวอลล์ 1 - 0 เลสเตอร์
00:30 วูลฟ์แฮมป์ตัน 0 - 2 เชลซี

 17 ก.พ. 60

บุนเดสลีกา

02:30 เอาก์สบวร์ก 1 - 3 เลเวอร์คูเซ็น

ลา ลีกา

02:45 กรานาด้า 4 - 1 เบติส

ลีกเอิง

02:45 บาสเตีย 1 - 1 โมนาโก

เซเรีย อา

02:45 ยูเวนตุส 4 - 1 ปาร์แลร์โม

 16 ก.พ. 60

ยูฟ่า ยูโรปาลีก รอบ 32 ทีมสุดท้าย

23:00 คราสโนดาร์ 1 - 0 เฟเนร์บาห์เช่
01:00 อัลค์มาร์ 1 - 4 ลียง
01:00 กลัดบัค 0 - 1 ฟิออเรนตินา
01:00 เซลต้า บีโก้ 0 - 1 ชัคตาร์ โดเน็ตส์ค
01:00 อาสตร้า 2 - 2 เกงค์
01:00 รอสตอฟ 4 - 0 สปาร์ต้า ปราก
01:00 เกนท์ 1 - 0 สเปอร์ส
01:00 โอลิมเปียกอส 0 - 0 ออสมันลิสปอร์
01:00 ลูโดโกเรตส์ 1 - 2 โคเปนเฮเกน
03:05 บิลเบา 3 - 2 อโปเอล
03:05 ฮาโปเอล เบียร์-เชว่า 1 - 3 เบซิคตัส
03:05 ลีเกีย วอร์ซอว์ 0 - 0 อาแจ๊กซ์
03:05 แมนฯ ยูไนเต็ด 3 - 0 แซงต์-เอเตียน
03:05 พีเอโอเค 0 - 3 ชาลเก้
03:05 อันเดอร์เลชท์ 2 - 0 เซนิตฯ
03:05 บียาร์เรอัล 0 - 4 โรมา

 15 ก.พ. 60

ยูฟ่า แชมเปียนส์ลีก รอบ 16 ทีมสุดท้าย

02:45 บาเยิร์น 5 - 1 อาร์เซนอล
02:45 เรอัล มาดริด 3 - 1 นาโปลี

โปรแกรมการแข่งขัน

 21 ก.พ. 60

ยูฟ่า แชมเปียนส์ลีก รอบ 16 ทีมสุดท้าย

02:45 เลเวอร์คูเซ็น VS แอตฯ มาดริด
02:45 แมนฯ ซิตี้ VS โมนาโก

 22 ก.พ. 60

ยูฟ่า แชมเปียนส์ลีก รอบ 16 ทีมสุดท้าย

02:45 ปอร์โต้ VS ยูเวนตุส
02:45 เซบียา VS เลสเตอร์

ยูฟ่า ยูโรปาลีก รอบ 32 ทีมสุดท้าย

00:00 เฟเนร์บาห์เช่ VS คราสโนดาร์
00:00 แซงต์-เอเตียน VS แมนฯ ยูไนเต็ด
00:00 ชาลเก้ VS พีเอโอเค

 23 ก.พ. 60

ยูฟ่า ยูโรปาลีก รอบ 32 ทีมสุดท้าย

23:00 ออสมันลิสปอร์ VS โอลิมเปียกอส
01:00 อาแจ๊กซ์ VS ลีเกีย วอร์ซอว์
01:00 อโปเอล VS บิลเบา
01:00 เบซิคตัส VS ฮาโปเอล เบียร์-เชว่า
01:00 โรมา VS บียาร์เรอัล
01:00 เซนิตฯ VS อันเดอร์เลชท์
03:05 สปาร์ต้า ปราก VS รอสตอฟ
03:05 โคเปนเฮเกน VS ลูโดโกเรตส์
03:05 ฟิออเรนตินา VS กลัดบัค
03:05 เกงค์ VS อาสตร้า
03:05 ลียง VS อัลค์มาร์
03:05 ชัคตาร์ โดเน็ตส์ค VS เซลต้า บีโก้
03:05 สเปอร์ส VS เกนท์

 24 ก.พ. 60

บุนเดสลีกา

02:30 โวลฟ์บวร์ก VS เบรเมน

ลา ลีกา

02:45 ลาส ปัลมาส VS โซเซียดาด

ลีกเอิง

01:00 น็องต์ VS ดิฌง
02:45 นีซ VS มงต์เปลลิเยร์

 25 ก.พ. 60

พรีเมียร์ลีก

22:00 เชลซี VS สวอนซี
22:00 พาเลซ VS โบโร่
22:00 เอฟเวอร์ตัน VS ซันเดอร์แลนด์
22:00 ฮัลล์ VS เบิร์นลีย์
22:00 เวสต์บรอมวิช VS บอร์นมัธ
00:30 วัตฟอร์ด VS เวสต์แฮม

บุนเดสลีกา

21:30 เลเวอร์คูเซ็น VS ไมนซ์
21:30 บาเยิร์น VS ฮัมบวร์ก
21:30 ดาร์มสตัดท์ VS เอาก์สบวร์ก
21:30 ไลป์ซิก VS โคโลญจน์
21:30 ไฟร์บวร์ก VS ดอร์ทมุนด์
00:30 แฮร์ธา VS แฟรงค์เฟิร์ต

ลา ลีกา

19:00 อลาเบส VS บาเลนเซีย
22:15 เบติส VS เซบียา
00:30 เลกาเนส VS ลา กอรุนญา
02:45 เออิบาร์ VS มาลาก้า

ลีกเอิง

23:00 แก็งก็อง VS โมนาโก
02:00 อองเชร์ VS บาสเตีย
02:00 ลีลล์ VS บอร์กโดซ์
02:00 น็องซี VS ตูลูส
02:00 แรนส์ VS ลอริยองต์

เซเรีย อา

00:00 นาโปลี VS อตาลันต้า
02:45 ยูเวนตุส VS เอ็มโปลี

 26 ก.พ. 60

พรีเมียร์ลีก

20:30 สเปอร์ส VS สโต๊ค

บุนเดสลีกา

21:30 อิงโกลสตัดท์ VS กลัดบัค
23:30 ชาลเก้ VS ฮอฟเฟนไฮม์

ลา ลีกา

18:00 เอสปันญอล VS โอซาซูนา
22:15 แอตฯ มาดริด VS บาร์เซโลนา
00:30 บิลเบา VS กรานาด้า
00:30 กิฆอน VS เซลต้า บีโก้
02:45 บียาร์เรอัล VS เรอัล มาดริด

ลีกเอิง

21:00 แซงต์-เอเตียน VS ก็อง
23:00 ลียง VS เม็ตซ์
03:00 มาร์กเซย VS เปแอสเช

เซเรีย อา

18:30 ปาร์แลร์โม VS ซามพ์โดเรีย
21:00 คิเอโว่ VS เปสคารา
21:00 โครโตเน่ VS กายารี่
21:00 เจนัว VS โบโลญญ่า
21:00 ลาซิโอ VS อูดิเนเซ่
21:00 ซาสซูโอโล่ VS เอซี มิลาน
02:45 อินเตอร์ VS โรมา

ลีกคัพ อังกฤษ รอบชิงชนะเลิศ

23:30 แมนฯ ยูไนเต็ด VS เซาธ์แฮมป์ตัน

 27 ก.พ. 60

พรีเมียร์ลีก

03:00 เลสเตอร์ VS ลิเวอร์พูล

เซเรีย อา

02:45 ฟิออเรนตินา VS โตริโน

 28 ก.พ. 60

ลา ลีกา

01:30 โซเซียดาด VS เออิบาร์
03:30 มาลาก้า VS เบติส
03:30 บาเลนเซีย VS เลกาเนส

โกปปา อีตาเลีย รอบรองชนะเลิศ

02:45 ยูเวนตุส VS นาโปลี

เดเอฟเบ โพคาล รอบก่อนรองชนะเลิศ

00:30 แฟรงค์เฟิร์ต VS อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
02:45 สปอร์ตฟรอยด์ ล็อตเต้ VS ดอร์ทมุนด์

 1 มี.ค. 60

ลา ลีกา

01:30 บาร์เซโลนา VS กิฆอน
01:30 โอซาซูนา VS บียาร์เรอัล
03:30 เซลต้า บีโก้ VS เอสปันญอล
03:30 กรานาด้า VS อลาเบส
03:30 เรอัล มาดริด VS ลาส ปัลมาส

โกปปา อีตาเลีย รอบรองชนะเลิศ

02:45 ลาซิโอ VS โรมา

เดเอฟเบ โพคาล รอบก่อนรองชนะเลิศ

00:30 ฮัมบวร์ก VS กลัดบัค
02:45 บาเยิร์น VS ชาลเก้